Plugins - AMP - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (176 entries)

en: %1$s functionality has been moved to %2$s.
vi_VN: Đã chuyển chức năng %1$s sang %2$s.

en: %s URL w/ new AMP errors | %s URLs w/ new AMP errors
vi_VN[0]: URL %s có các lỗi AMP mới

en: %s ago
vi_VN: %s trước

en: %s validated URL forgotten. | %s validated URLs forgotten.
vi_VN[0]: Quên URL đã xác thực %s.

en: %s validated URL unforgotten. | %s validated URLs unforgotten.
vi_VN[0]: Không quên URL đã xác thực %s.

en: A conflicting version of PHP-CSS-Parser appears to be installed by another plugin or theme (located in %s). Because of this, CSS processing will be limited, and tree shaking will not be available.
vi_VN: Có vẻ như một plugin hoặc giao diện khác đã cài đặt phiên bản Trình phân tích cú pháp PHP-CSS xung đột (nằm trong %s). Do đó, hệ thống sẽ giới hạn việc xử lý CSS và bạn không thể sử dụng kỹ thuật “rung cây”.

en: A plugin or theme has disabled AMP support.
vi_VN: Plugin hoặc giao diện đã tắt hỗ trợ AMP.

en: AMP Settings
vi_VN: Cài đặt AMP

en: AMP is not available for the page currently being previewed.
vi_VN: Bạn không thể sử dụng AMP cho trang hiện đang được xem trước.

en: AMP plugin unable to initialize.
vi_VN: Plugin AMP không thể khởi chạy.

en: AMP preview enabled
vi_VN: Đã bật chế độ xem trước AMP

en: AMP status.
vi_VN: Trạng thái AMP.

en: AMP validity status
vi_VN: Trạng thái xác thực AMP

en: Add New Validation Error
vi_VN: Thêm lỗi xác thực mới

en: Admin bar (%s) was removed to preserve AMP validity due to excessive CSS.
vi_VN: Hệ thống đã xóa thanh quản trị (%s) để duy trì tính hợp lệ của AMP do CSS quá mức.

en: All AMP Validation Errors
vi_VN: Tất cả các lỗi xác thực AMP

en: An internal server error occurred when fetching the URL for validation.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi máy chủ nội bộ khi tìm nạp URL để xác thực.

en: Apply Filter
vi_VN: Áp dụng bộ lọc

en: Archives
vi_VN: Lưu trữ

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Back to AMP Validation Errors
vi_VN: Quay lại lỗi xác thực AMP

en: Back to top
vi_VN: Quay lại đầu trang

en: Called for non-existent key ("%s").
vi_VN: Đã gọi cho khóa không tồn tại ("%s").

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Categories
vi_VN: Danh mục

en: Categories: %s
vi_VN: Danh mục: %s

en: Clear Empty
vi_VN: Xóa mục trống

en: Click here to cancel reply.
vi_VN: Nhấp vào đây để hủy trả lời.

en: Color Scheme
vi_VN: Bảng phối màu

en: Currently disabled at the <a href="%s">page level</a>.
vi_VN: Hiện đang bị vô hiệu hóa ở <a href="%s">cấp trang</a>.

en: Dark
vi_VN: Tối

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Design
vi_VN: Thiết kế

en: Details
vi_VN: Thông tin chi tiết

en: Did not expect there to be more than one matching template. Did you filter %s to not honor the template hierarchy?
vi_VN: Dự kiến chỉ có duy nhất một mẫu phù hợp. Có phải bạn đã lọc %s theo cách không tuân theo hệ phân cấp mẫu không?

en: Disabled
vi_VN: Đã vô hiệu hóa

en: Dismiss this notice.
vi_VN: Đóng thông báo này.

en: Edit
vi_VN: Chỉnh sửa

en: Edit AMP Validation Error
vi_VN: Chỉnh sửa lỗi xác thực AMP

en: Edit Status
vi_VN: Chỉnh sửa trạng thái

en: Edit User
vi_VN: Chỉnh sửa người dùng

en: Embed
vi_VN: Đã nhúng

en: Embed Handler (%1$s) must extend `%2$s`
vi_VN: Trình xử lý đã nhúng (%1$s) phải mở rộng `%2$s`

en: Enabled
vi_VN: Đã bật

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Error Index
vi_VN: Chỉ mục lỗi

en: Even though the server responded OK, it is possible the submission was not processed.
vi_VN: Ngay cả khi máy chủ phản hồi OK, hệ thống có thể vẫn chưa xử lý việc gửi.

en: Excessive CSS
vi_VN: CSS quá mức

en: Failed to fetch: %s
vi_VN: Không thể tìm nạp: %s

en: Filter by error type
vi_VN: Lọc theo loại lỗi

en: Forget
vi_VN: Quên

en: Forget &#8220;%s&#8221;
vi_VN: Quên &#8220;%s&#8221;

en: Forgotten
vi_VN: Quên

en: Frequent Validation Errors
vi_VN: Lỗi xác thực thường gặp

en: HTML Attribute
vi_VN: Thuộc tính HTML

en: HTML Element
vi_VN: Phần tử HTML

en: Header Background & Link Color
vi_VN: Màu đường liên kết và nền tiêu đề

en: Header Text Color
vi_VN: Màu chữ tiêu đề

en: Homepage
vi_VN: Trang chủ

en: Installing service worker...
vi_VN: Đang cài đặt trình chạy dịch vụ...

en: Invalid attribute
vi_VN: Thuộc tính không hợp lệ

en: Invalid attributes:
vi_VN: Thuộc tính không hợp lệ:

en: Invalid element
vi_VN: Phần tử không hợp lệ

en: Invalid elements:
vi_VN: Phần tử không hợp lệ:

en: Invalid taxonomy.
vi_VN: Phân loại không hợp lệ.

en: It appears your submission was successful.
vi_VN: Có vẻ như bạn đã gửi thành công.

en: It is not a best practice to use %1$s to load font CDN stylesheets. Please use %2$s to enqueue %3$s as its own separate script.
vi_VN: Bạn không nên sử dụng %1$s để tải biểu định kiểu CDN phông chữ. Vui lòng sử dụng %2$s để thêm %3$s vào hàng đợi theo từng tập lệnh riêng.

en: Last Checked
vi_VN: Lần kiểm tra gần đây nhất

en: Last Seen
vi_VN: Lần xem gần đây nhất

en: Last checked: <b>%s</b>
vi_VN: Lần kiểm tra gần đây nhất: <b>%s</b>

en: Learn More
vi_VN: Tìm hiểu thêm

en: Leave a Comment
vi_VN: Để lại nhận xét

en: Light
vi_VN: Sáng

en: Method must be passed a term slug (string) or error attributes (array).
vi_VN: Phương thức phải được thông qua một thuật ngữ slug (chuỗi) hoặc thuộc tính lỗi (mảng).

en: More details
vi_VN: Thông tin chi tiết khác

en: Most Used Validation Errors
vi_VN: Lỗi xác thực thường gặp nhất

en: Must-Use Plugins
vi_VN: Các plugin phải dùng

en: Navigate to an AMP compatible page
vi_VN: Chuyển đến trang tương thích AMP

en: New AMP Template Modes
vi_VN: Các chế độ mẫu AMP mới

en: New Validation Error Hash
vi_VN: Hàm băm lỗi xác thực mới

en: No WP_Query available.
vi_VN: Hiện không có WP_Query.

en: No forgotten validated URLs
vi_VN: Không quên các URL đã xác thực

en: No service workers registered for the requested scope.
vi_VN: Bạn chưa đăng ký trình chạy dịch vụ nào cho phạm vi đã yêu cầu.

en: No validated URLs found
vi_VN: Không tìm thấy các URL đã xác thực

en: No validation errors found.
vi_VN: Không tìm thấy lỗi xác thực nào.

en: Non-AMP
vi_VN: Không phải AMP

en: Not Found (404)
vi_VN: Không tìm thấy (404)

en: Other
vi_VN: Khác

en: PHP-CSS-Parser is not available so CSS processing will not be available.
vi_VN: Hiện không có trình phân tích cú pháp PHP-CSS nên hệ thống không thể xử lý CSS.

en: Path validation for template (%1$s) failed. Path cannot traverse and must be located in `%2$s`.
vi_VN: Không thể xác thực đường dẫn cho mẫu (%1$s). Đường dẫn không thể truyền tải và phải nằm trong `%2$s`.

en: Please contact the developer of this form processor to improve this message.
vi_VN: Vui lòng liên hệ với nhà phát triển của đơn vị xử lý biểu mẫu này để cải thiện thông báo này.

en: Please recheck.
vi_VN: Vui lòng kiểm tra lại.

en: Please update to PWA v0.2. Expected argument to be %s.
vi_VN: Vui lòng cập nhật lên PWA phiên bản 0.2. Đối số dự kiến là %s.

en: Please update to PWA v0.2. Expected argument to be WP_Service_Worker_Scripts.
vi_VN: Vui lòng cập nhật lên PWA phiên bản 0.2. Đối số dự kiến là WP_Service_Worker_Scripts.

en: Plugins
vi_VN: Plugin

en: Preview Changes
vi_VN: Xem trước thay đổi

en: Preview changes in AMP (opens in new window)
vi_VN: Xem trước các thay đổi trong AMP (mở trong cửa sổ mới)

en: Recheck
vi_VN: Kiểm tra lại

en: Redirecting…
vi_VN: Đang chuyển hướng…

en: Remove
vi_VN: Xóa

en: Response did not contain the expected text/css content type.
vi_VN: Mục phản hồi không chứa loại nội dung văn bản/css dự kiến.

en: Review issues
vi_VN: Xem xét các vấn đề

en: Sanitizer (%1$s) must extend `%2$s`
vi_VN: Trình dọn dẹp (%1$s) phải mở rộng `%2$s`

en: Sanitizer (%s) class does not exist
vi_VN: Lớp trình dọn dẹp (%s) không tồn tại

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search AMP Validation Errors
vi_VN: Tìm lỗi xác thực AMP

en: Search Errors
vi_VN: Tìm lỗi

en: Search validated URLs
vi_VN: Tìm các URL đã xác thực

en: Select Category
vi_VN: Chọn danh mục

en: Select Day
vi_VN: Chọn ngày

en: Select Month
vi_VN: Chọn tháng

en: Select Post
vi_VN: Chọn bài đăng

en: Select Week
vi_VN: Chọn tuần

en: Select Year
vi_VN: Chọn năm

en: Service Worker Installation
vi_VN: Quy trình cài đặt trình chạy dịch vụ

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Show all
vi_VN: Hiển thị tất cả

en: Singular
vi_VN: Số ít

en: Sources
vi_VN: Nguồn

en: Stale results
vi_VN: Kết quả cũ

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Submitting…
vi_VN: Đang gửi…

en: Supportable template "%s" does not have a callable callback.
vi_VN: Mẫu hỗ trợ "%s" không có lệnh gọi lại có thể gọi.

en: Tags: %s
vi_VN: Thẻ: %s

en: The %s argument is deprecated when theme supports AMP.
vi_VN: Hệ thống không còn sử dụng đối số %s khi giao diện hỗ trợ AMP.

en: The AMP plugin requires PHP %s. Please contact your host to update your PHP version.
vi_VN: Plugin AMP yêu cầu PHP %s. Vui lòng liên hệ với công ty cung cấp dịch vụ máy chủ lưu trữ của bạn để cập nhật phiên bản PHP.

en: The fetched URL was not found. It may have been deleted. If so, you can trash this.
vi_VN: Không tìm thấy URL đã tìm nạp. Có thể bạn đã xóa URL đó. Nếu vậy, bạn có thể tìm URL đó trong thùng rác.

en: The following PHP class is missing: %s. Please contact your host to finish installation. | The following PHP classes are missing: %s. Please contact your host to finish installation.
vi_VN[0]: Thiếu lớp PHP sau: %s. Vui lòng liên hệ với công ty cung cấp dịch vụ máy chủ lưu trữ của bạn để hoàn tất việc cài đặt.

en: The following PHP extension is missing: %s. Please contact your host to finish installation. | The following PHP extensions are missing: %s. Please contact your host to finish installation.
vi_VN[0]: Thiếu tiện ích PHP sau: %s. Vui lòng liên hệ với công ty cung cấp dịch vụ máy chủ lưu trữ của bạn để hoàn tất việc cài đặt.

en: The following PHP function is missing: %s. Please contact your host to finish installation. | The following PHP functions are missing: %s. Please contact your host to finish installation.
vi_VN[0]: Thiếu hàm PHP sau: %s. Vui lòng liên hệ với công ty cung cấp dịch vụ máy chủ lưu trữ của bạn để hoàn tất việc cài đặt.

en: The link you followed has expired.
vi_VN: Đường liên kết mà bạn nhấp vào đã hết hạn.

en: The parent element of where the error occurred.
vi_VN: Phần tử chính nơi xảy ra lỗi.

en: The server responded with %1$s (code %2$s).
vi_VN: Máy chủ đã phản hồi kèm theo %1$s (mã %2$s).

en: There is content which fails AMP validation.
vi_VN: Không thể xác thực AMP đối với một số nội dung.

en: There is no amphtml version available for this URL.
vi_VN: Hiện không có phiên bản amphtml nào cho URL này.

en: Toggle error details
vi_VN: Bật/tắt thông tin về lỗi

en: Type
vi_VN: Loại

en: URL validation failed. Error code: %s.
vi_VN: Không thể xác thực URL. Mã lỗi: %s.

en: Unavailable for an unknown reason.
vi_VN: Không thể sử dụng vì lý do không xác định.

en: Update
vi_VN: Cập nhật

en: Update AMP Validation Error
vi_VN: Cập nhật lỗi xác thực AMP

en: Updated %s validation error. | Updated %s validation errors.
vi_VN[0]: Đã cập nhật lỗi xác thực %s.

en: Use %1$s function which is already included from %2$s
vi_VN: Sử dụng hàm %1$s đã được thêm từ %2$s

en: Validated URL
vi_VN: URL đã xác thực

en: Validated URLs
vi_VN: Các URL đã xác thực

en: Validation Error
vi_VN: Lỗi xác thực

en: Validation errors list
vi_VN: Danh sách lỗi xác thực

en: Validation errors navigation
vi_VN: Xem các lỗi xác thực

en: View
vi_VN: Xem

en: View AMP version
vi_VN: Xem phiên bản AMP

en: View Comments
vi_VN: Xem nhận xét

en: View Error Index
vi_VN: Xem chỉ mục lỗi

en: View Poll
vi_VN: Xem cuộc thăm dò ý kiến

en: View Survey
vi_VN: Xem bài khảo sát

en: View URL
vi_VN: Xem URL

en: View User
vi_VN: Xem người dùng

en: View Validated URLs
vi_VN: Xem các URL đã xác thực

en: View Validation Error
vi_VN: Xem lỗi xác thực

en: View non-AMP version
vi_VN: Xem phiên bản không phải AMP

en: Welcome to AMP for WordPress
vi_VN: Chào mừng bạn đến với AMP dành cho WordPress

en: You appear to have installed the AMP plugin incorrectly. It is currently installed in the <code>%1$s</code> directory, but it needs to be placed in a directory named <code>%2$s</code>. Please rename the directory. This is important for WordPress plugin auto-updates.
vi_VN: Có vẻ như bạn đã cài đặt plugin AMP không đúng cách. Hiện tại, plugin được cài đặt trong thư mục <code>%1$s</code>, nhưng bạn cần phải đặt plugin này trong thư mục có tên <code>%2$s</code>. Vui lòng đổi tên thư mục này. Điều này quan trọng đối với các bản tự động cập nhật plugin WordPress.

en: You can now reuse your theme's templates and styles in AMP responses, in both &#8220;Transitional&#8221; and &#8220;Standard&#8221; modes.
vi_VN: Giờ đây, bạn có thể sử dụng lại các kiểu và mẫu của giao diện trong mục phản hồi AMP, ở cả chế độ &#8220;Transitional&#8221; và &#8220;Chuẩn&#8221;.

en: You do not have authorization.
vi_VN: Bạn không có quyền.

en: You do not have permissions to validate an AMP URL. Did you get logged out?
vi_VN: Bạn không có quyền xác thực URL AMP. Bạn đã đăng xuất chưa?

en: Your comment has been posted.
vi_VN: Nhận xét của bạn đã được đăng.

en: Your comment is awaiting moderation.
vi_VN: Nhận xét của bạn đang chờ kiểm duyệt.

en: Your server currently has the Xdebug PHP extension loaded. This can cause some of the AMP plugin's processes to timeout depending on your system resources and configuration. Please deactivate Xdebug for the best experience.
vi_VN: Hiện tại, máy chủ của bạn đã tải tiện ích PHP Xdebug. Tiện ích này có thể khiến một số quy trình của plugin AMP hết thời gian chờ tùy thuộc vào cấu hình và tài nguyên hệ thống. Vui lòng hủy kích hoạt tiện ích Xdebug để có trải nghiệm tốt nhất.

en: Your site is not being fully served over a secure connection (using HTTPS).<br>As some AMP functionality requires a secure connection, you might experience degraded performance or broken components.<br><a href="%s">More details</a>
vi_VN: Trang web của bạn không được phân phát đầy đủ qua kết nối an toàn (sử dụng HTTPS).<br>Vì một số chức năng AMP yêu cầu kết nối an toàn nên bạn có thể gặp phải vấn đề hiệu quả hoạt động giảm hoặc các thành phần bị hỏng.<br><a href="%s">Tìm hiểu thêm</a>

en: Your submission failed.
vi_VN: Không gửi được.

en: collapse child menu
vi_VN: thu gọn trình đơn con

en: expand child menu
vi_VN: mở rộng trình đơn con

en: n/a
vi_VN: không áp dụng

[ctx: post type general name]
en: AMP Validated URLs
vi_VN: Các URL đã xác thực AMP

[ctx: taxonomy general name]
en: AMP Validation Error Index
vi_VN: Chỉ mục lỗi xác thực AMP

[ctx: taxonomy singular name]
en: AMP Validation Error
vi_VN: Lỗi xác thực AMP
